GAMING

MSI Raider GE78 HX 13V

Bảo hành 12 tháng

(4 đánh giá của khách hàng)
Cấu hình

Quà khuyến mãi

Chuột quang không dây
Ba lô/Túi xách khi mua laptop.
  • Sản phẩm được hỗ trợ cài đặt và xử lý phần mềm miễn phí
GỌI LẠI CHO TÔI
  • 0938320211
  • kinhdoanh@kinglap.vn

Mô tả sản phẩm

MSI Raider GE78 HX 13V

mo bai

hieu nang

cong nghe

cpu gpu

tan nhiet

light

display

toc do truyen

mo bai

cong

 

Tư vấn chọn mua MSI Raider GE78 HX 13V

MSI Raider GE78 HX 13V phù hợp với khách hàng đang cần một cấu hình ổn định trong nhóm Laptop, Gaming, Laptop 17 inch. Khi chọn máy, nên đối chiếu CPU, RAM, SSD, màn hình, tình trạng bảo hành và nhu cầu sử dụng thực tế như học tập, văn phòng, thiết kế, lập trình, gaming hoặc triển khai cho doanh nghiệp.

Tại KINGLAP.VN, khách hàng được hỗ trợ kiểm tra cấu hình, tư vấn phiên bản phù hợp ngân sách, báo tình trạng hàng trước khi mua, hỗ trợ trả góp 0%, xuất hóa đơn VAT và giao hàng toàn quốc. Với khách hàng doanh nghiệp, KINGLAP có thể tư vấn số lượng, cấu hình đồng bộ và phương án bảo hành phù hợp.

Câu hỏi thường gặp khi mua MSI Raider GE78 HX 13V

Sản phẩm có bảo hành không? KINGLAP.VN áp dụng chính sách bảo hành rõ ràng theo tình trạng từng sản phẩm và thông tin bán hàng tại thời điểm mua.

Có hỗ trợ trả góp không? KINGLAP hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng tùy ngân hàng và chương trình áp dụng.

Có xuất hóa đơn VAT không? KINGLAP hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho khách hàng cá nhân, công ty và dự án doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật

Thương hiệu

CPU

13th Generation Intel® Core™ i9 13950HX (24 Cores, 32 Threads, 4.00GHz up to 5.50GHz, 36MB Cache)
13th Generation Intel® Core™ i9-13980HX Processor (24 Cores, 32 Threads, 4.00GHz up to 5.6GHz, 36MB Cache)

RAM

64GB(32GBx2) DDR5 5200MHz

Loại Ram

DDR5

Đĩa cứng

4TB (2TBx2) NVMe PCIe Gen4x4 SSD

Màn hình

17.0inch 16:10 QHD+(2560 x 1600), 240Hz, 100% DCI-P3, IPS-level panel

Công nghệ màn hình

QHD+(2560 x 1600)

Card đồ họa

NVIDIA® GeForce RTX 4080 12GB GDDR6
NVIDIA® GeForce RTX 4090 16GB GDDR6

Cảm ứng

Không cảm ứng

Audio

4x 2W Woofer + 2x 2W Speaker, Dynaudio

Bàn phím

Per-Key RGB Keyboard by SteelSeries
Touchpad

Camera

IR FHD type (30fps@1080p)

Wireless

Killer Gb LAN (Tối đa 2.5G)
Intel® Killer™ Wi-Fi 6E AX1690(i)
Bluetooth 5.3

Battery

4 cell/ 99.9 Whr

Cổng giao tiếp

1x Type-C (USB3.2 Gen2 / DP)
1x Type-C (USB / DP / Thunderbolt™ 4)
1x Type-C (USB3.2 Gen2 / DP) hỗ trợ sạc PD
1x Type-A USB3.2 Gen1
1x Type-A USB3.2 Gen2
1x Đầu đọc thẻ SD Express
1x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz)
1x RJ45

Kích Thước

380 x 298 x 23 mm

Trọng Lượng

3.1kg

Hệ điều hành

Windows 11 Pro

Nhu cầu sử dụng

,

Xuất xứ

Chính Hãng

Bảo hành

Bảo hành 12 tháng

Tiêu chuẩn hàng hóa

Brand New 100% – Full Box

Đánh giá sản phẩm

4 đánh giá cho MSI Raider GE78 HX 13V
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá MSI Raider GE78 HX 13V
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    1. Trần Diệu Thu Đã mua hàng

      Shop dễ tìm đường vào,đang đi ngoài đường năng nóng mà vào shop máy lạnh tỉnh người luôn, cảm ơn shop

      thích
    2. Trần Văn Đại Đã mua hàng

      Máy chạy nhanh, phù hợp công việc của mình, shop hỗ trợ nhiệt tình

      thích
    3. Lương Hữu Lên Đã mua hàng

      Đã ủng hộ shop cái này là cái thứ 4, người nhà mua mình toàn chỉ qua đây.

      thích
    Hỏi đáp
    9 bình luận
    • DA Ngô Đức Anh

      Sản phẩm MSI Raider GE78 HX 13V có được kiểm tra pin và ngoại hình trước khi giao không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        Sản phẩm sẽ được kiểm tra ngoại hình, phụ kiện, tình trạng khởi động và các thông tin cơ bản trước khi giao để hạn chế lỗi phát sinh khi khách nhận máy.

        Trả lời thích
    • HY Võ Hải Yến

      Sản phẩm MSI Raider GE78 HX 13V có được hỗ trợ cài Windows và Office không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP hỗ trợ cài đặt Windows, trình duyệt, bộ gõ tiếng Việt và phần mềm văn phòng theo nhu cầu sử dụng, ưu tiên phần mềm bản quyền khi khách hàng có giấy phép.

        Trả lời thích
    • TT Bùi Thanh Tùng

      Sản phẩm MSI Raider GE78 HX 13V có nâng cấp RAM hoặc SSD được không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        Khả năng nâng cấp RAM hoặc SSD phụ thuộc vào thiết kế từng model và từng part number. KINGLAP có thể kiểm tra cấu hình thực tế trước khi tư vấn nâng cấp.

        Trả lời thích
    • QB Đặng Quốc Bảo

      Có hỗ trợ công nợ cho doanh nghiệp mua thường xuyên không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP có thể hỗ trợ chính sách công nợ cho khách hàng doanh nghiệp mua thường xuyên hoặc mua theo dự án, tùy hồ sơ khách hàng và thỏa thuận thanh toán.

        Trả lời thích
    • NL Hoàng Ngọc Linh

      Sản phẩm MSI Raider GE78 HX 13V có được hỗ trợ giao hàng không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP hỗ trợ giao hàng toàn quốc. Thời gian giao hàng phụ thuộc vào địa chỉ nhận hàng, tình trạng tồn kho và thời điểm xác nhận đơn.

        Trả lời thích