CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK

Sản phẩm chính hãng

(4 đánh giá của khách hàng)

3.823.000 

CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET ELITE-EL-2DE5725FWD-IZS chính hãng tại KINGLAP, thông số rõ ràng, hỗ trợ xuất hóa đơn VAT và giao hàng toàn quốc.

  • Model: EL-2DE5725FWD-IZS
  • Part Number: Đang cập nhật
  • Mô tả kỹ thuật: CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK
  • Xuất xứ: China
  • Bảo hành: Theo chính sách hãng
  • Tình trạng: Sẵn kho
  • Giá bán: 3.823.000 đ
SKU: ELITE-EL-2DE5725FWD-IZS Danh mục:

Giới thiệu CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK

CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK là sản phẩm thuộc nhóm Camera Hikvision, phù hợp cho khách hàng doanh nghiệp, văn phòng, cửa hàng, trường học, nhà máy hoặc đơn vị cần thiết bị công nghệ ổn định để vận hành lâu dài. Khi chọn mua, khách hàng nên kiểm tra đúng model, đúng part number, phụ kiện đi kèm và chính sách bảo hành để tránh nhầm cấu hình.

Sản phẩm được KINGLAP.VN trình bày theo hướng dễ kiểm tra thông số, dễ gửi yêu cầu báo giá và thuận tiện cho bộ phận mua hàng hoặc IT đối chiếu trước khi đặt. Với thiết bị doanh nghiệp, cùng một dòng sản phẩm có thể có nhiều biến thể về cấu hình, xuất xứ, bảo hành hoặc khả năng giao hàng, vì vậy việc xác nhận lại trước khi chốt đơn là cần thiết.

Thông số kỹ thuật CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK

Danh mụcCamera Hikvision
Nhóm hàngCamera
ModelEL-2DE5725FWD-IZS
Part NumberĐang cập nhật
Mô tả kỹ thuậtCAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK
Xuất xứChina
Bảo hànhTheo chính sách hãng
Tình trạngSẵn kho
Giá bán3.823.000 đ
Chi tiết 1CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK

Tư vấn chọn mua CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK

Để chọn đúng CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK, khách hàng nên xác định môi trường sử dụng, số lượng cần mua, yêu cầu kết nối, yêu cầu phần mềm và thời gian cần hàng. Với thiết bị mạng, máy chủ, máy in, máy quét, bộ lưu điện, firewall hoặc máy tính công nghiệp, tiêu chí quan trọng không chỉ là thông số mà còn là độ ổn định, khả năng bảo trì và khả năng thay thế khi cần mở rộng hệ thống.

KINGLAP.VN có thể hỗ trợ kiểm tra model, tư vấn cấu hình tương đương, báo giá theo số lượng, xuất hóa đơn VAT và giao hàng toàn quốc. Nếu sản phẩm đang phải đặt hàng, đội ngũ tư vấn sẽ đề xuất phương án thay thế phù hợp về tính năng, ngân sách và thời gian giao.

Lưu ý trước khi đặt mua

Sản phẩm đang có giá bán 3.823.000 đ trên website. Khách hàng nên liên hệ trước để xác nhận tồn kho, bảo hành, phụ kiện và thời gian giao hàng.

Khách hàng nên gửi rõ số lượng, địa điểm giao, yêu cầu VAT, yêu cầu bảo hành và điều kiện kỹ thuật đặc biệt. Với dự án, nên cung cấp thêm danh mục thiết bị đang dùng hoặc yêu cầu tích hợp để KINGLAP.VN kiểm tra khả năng tương thích trước khi báo giá.

Liên kết tham khảo tại KINGLAP.VN

Câu hỏi thường gặp

Sản phẩm có xuất VAT không? KINGLAP.VN hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho khách hàng cá nhân, công ty và đơn hàng dự án.

Nếu sản phẩm hết hàng thì sao? KINGLAP.VN sẽ tư vấn mẫu mã thay thế tương đương về tính năng, cấu hình, ngân sách và thời gian giao hàng.

CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK ELITE-EL-2DE5725FWD-IZS phù hợp cho nhu cầu nào?

CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK ELITE-EL-2DE5725FWD-IZS là lựa chọn phù hợp cho khách cần sản phẩm phục vụ học tập, văn phòng và làm việc hằng ngày. KINGLAP tư vấn theo nhu cầu thực tế, hỗ trợ công ty cần xuất hóa đơn VAT và giao hàng toàn quốc.

  • Giá tham khảo: 3.823.000đ, liên hệ để xác nhận tồn kho và khuyến mãi hiện tại.
  • Tư vấn cấu hình: kiểm tra CPU, RAM, SSD, màn hình và card đồ họa theo nhu cầu sử dụng.
  • Khách doanh nghiệp: hỗ trợ báo giá, VAT, bảo hành và lựa chọn số lượng theo ngân sách.
  • Hỗ trợ sau bán: cài đặt, kiểm tra máy và tư vấn phụ kiện phù hợp.

Xem thêm Laptop hoặc các mẫu laptop đang bán tại KINGLAP.

Thông số kỹ thuật

Model

EL-2DE5725FWD-IZS

Part Number

Đang cập nhật

Bảo hành

Theo chính sách hãng

Xuất xứ

China

Đánh giá sản phẩm

4 đánh giá cho CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    1. Văn An 0857152***

      Camera Hikvision 2MP này thật sự xuất sắc! Chất lượng hình ảnh rõ nét, dễ dàng lắp đặt và rất bền bỉ. Thiết kế chống va đập khiến mình yên tâm khi sử dụng ngoài trời. Đặc biệt, chức năng hồng ngoại hoạt động rất tốt trong điều kiện ánh sáng yếu. Giao hàng nhanh chóng và có hóa đơn VAT nữa. Rất hài lòng với sản phẩm này! ⭐⭐⭐⭐⭐

      thích
    2. Văn Nam 0700560***

      Mình mới mua CAMERA Hikvision 2MP này và thật sự rất hài lòng! Chất lượng hình ảnh rõ nét, rất thích hợp cho văn phòng của mình. Lắp đặt cũng dễ dàng, không mất nhiều thời gian. Thiết kế khá chắc chắn, cảm giác an toàn hơn hẳn. Giao hàng nhanh chóng, dịch vụ tốt. Mình chắc chắn sẽ giới thiệu cho bạn bè! ⭐⭐⭐⭐⭐

      thích
    3. Bảo Nhi 0891183***

      Mua camera Hikvision này thấy thật tuyệt vời! Hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực, phù hợp cho văn phòng của mình. Thiết kế chống va đập rất chắc chắn, cảm giác yên tâm hơn hẳn. Giao hàng nhanh chóng và dịch vụ hỗ trợ cũng nhiệt tình. Chắc chắn sẽ giới thiệu cho bạn bè! ⭐⭐⭐⭐⭐

      thích
    Hỏi đáp
    9 bình luận
    • TT Bùi Thanh Tùng

      Sản phẩm CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK có được tư vấn chọn đúng cấu hình hoặc model không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP hỗ trợ tư vấn theo nhu cầu sử dụng, ngân sách và môi trường triển khai để khách hàng chọn đúng model, hạn chế mua sai cấu hình.

        Trả lời thích
    • QB Đặng Quốc Bảo

      Sản phẩm CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK có hỗ trợ báo giá số lượng cho dự án không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP hỗ trợ báo giá theo số lượng cho công ty, trường học, dự án và đại lý. Anh/chị vui lòng gửi số lượng và yêu cầu cụ thể để được báo giá phù hợp.

        Trả lời thích
    • NL Hoàng Ngọc Linh

      Sản phẩm CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK có thể kiểm tra tồn kho trước khi đặt không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        Có. Anh/chị có thể liên hệ KINGLAP để kiểm tra tồn kho, thời gian giao hàng và tình trạng hàng trước khi xác nhận đơn.

        Trả lời thích
    • GH Phạm Gia Huy

      Có hỗ trợ công nợ cho doanh nghiệp mua thường xuyên không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP có thể hỗ trợ chính sách công nợ cho khách hàng doanh nghiệp mua thường xuyên hoặc mua theo dự án, tùy hồ sơ khách hàng và thỏa thuận thanh toán.

        Trả lời thích
    • TH Lê Thu Hà

      Sản phẩm CAMERA Hikvision 2MP VANDAL-PROOF IR BULLET NETWORK có được hỗ trợ giao hàng không?

      Trả lời thích
      • K KINGLAP.VN

        KINGLAP hỗ trợ giao hàng toàn quốc. Thời gian giao hàng phụ thuộc vào địa chỉ nhận hàng, tình trạng tồn kho và thời điểm xác nhận đơn.

        Trả lời thích